-+-Phuoc Long High School-+-
=» Chào mừng bạn đến với diễn đàn Trường THPT Phước Long !
=» Bạn nên truy cập vào diễn đàn bằng link dưới đây để có được các tính năng của Diễn đàn:
----------------------------- wWw.PhuocLong.4forum.biz--------------------------

=» Bạn hãy nhấn vào nút "Đăng ký" để trở thành thành viên của Trường Phước Long!
=» Nếu bạn là thành viên thì hãy nhấn vào nút "Đăng nhập" để sở hữu đầy đủ chức năng...
=» Chúc các bạn có 1 ngày vui vẻ khi tham gia diễn đàn này!

Thân!
Admin
=» Chào mừng bạn đến với diễn đàn Trường THPT Phước Long !
=» Bạn nên truy cập vào diễn đàn bằng link dưới đây để có được các tính năng của Diễn đàn:
----------------------------- wWw.PhuocLong.4forum.biz--------------------------

=» Bạn hãy nhấn vào nút "Đăng ký" để trở thành thành viên của Trường Phước Long!
=» Nếu bạn là thành viên thì hãy nhấn vào nút "Đăng nhập" để sở hữu đầy đủ chức năng...
=» Chúc các bạn có 1 ngày vui vẻ khi tham gia diễn đàn này!

Thân!
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!! I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 7:14 pm

tiện nhân mắt hí
nấu ăn,guitar,võ thuật

Học sinh mới 2

tiện nhân mắt hí

Học sinh mới 2

Nam

Lớp : 12c5
Tâm trạng : 1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!! 20u66n5
USD : 145
Được Thank : 0
Dế yêu : 1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!! 2qvh72d
Thú Bông : 1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!! 2qvh72d
Xe : 1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!! 2qvh72d
Nhà : 1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!! 2qvh72d
Nghề Nghiệp : đầu bếp
Sở thích : nấu ăn,guitar,võ thuật

Bài gửiTiêu đề: 1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!!

Em, người yêu dấu!

Giờ đây chắc có lẽ nơi thiên đàng ấy em đã được bình yên rồi phải kô em? đã 2 năm dài từ ngày em rìa khỏi anh và trần thế.Trong một vụ tai nạn đã cướp mất đi mạng sống của em trong cuộc đời anh rồi, anh đau đớn trong lòng, mỗi khi đến sinh nhật hay noel anh thường ra mộ em để thăm viếng và tặng bông nhưng kô biết em có nhận và thấy được kô? Anh nhớ 2 năm về trước cũng chính ngày noel đêm chúa ra đời thì một tai nạn đã dán xuống đời em và cướp đi mạng sống an bình của em đang hiện có. Anh căm ghét những người uống rựu lái xe!!! anh căm ghét họ lắm bởi chính vì họ mà 2 năm dài này anh đã kô còn nghe được tiếng em cười nói bên tai anh nữa

Anh còn nhớ ngày hôm ấy anh đã cùng em đi rước chúa hài đồng và anh đã lén hôn vào má em trong lúc em nguyện cầu để rồi đôi má ấy dần dần đỏ ửng lên vì cái giá lạnh hay vì thẹn thùng của một người thiếu nữ? sau khi cầu nguyện xong thì em đã nhéo anh một cái thật là đau nhưng anh vẫn thấy hạnh phúc vì đã làm được điều mình muốn. Thế mà anh vẫn còn tham lam, còn muốn được thật sự hôn lên đôi môi ấy của em, nhưng em không chịu đã rượt anh mà đòi đánhvì trong lúc kô chú ý nên đã bị một chiếc xe honda say xỉn đâm vào người và em đã té ra xa. Anh hoảng sợ trước vụ tai nạn khiếp đảm đó đã lo gọi xe cấp cứu nhưng anh kô thể đợi nó đến mà anh phải bồng em trên tay và chạy đến bệnh viện cấp cứu gần đó ngay lập tức. Em kô làm ra vẻ đau đớn mà em còn gượng cười để anh khỏi phải lo sợ !!!! em còn nói với anh một câu mà cho đến tận bây giờ anh kô thể nào quên được "Anh có biết không? em đã chờ nụ hôn đó lâu lắm rồi " và rồi vì cơn đau nên em đã ngất đi trên tay anh.Em bướng bỉnh lắm em biết kô? nếu em đã chờ nụ hôn ấy từ anh lâu rồi thì tại sao lại còn làm eo làm giáng kô chịu đứng im cho anh hôn mà lại phải rượt anh đánh để rồi phút giây nghiệt ngã lại đến với em!!!

Máu ở vết thương đầu của em đã nhỉu từng giọt, từng giọt, từng giọt...như những hạt nước mắt đắng cay của anh đã rơi từng hạt, từng hạt, từng hạt.... chiếc áo trắng học sinh của anh đã được nhuộm đầy máu của em khi anh lật đật bồng bế em vào bệnh viện nhưng đã quá muộn....bác sĩ nói em đã đến hồi không thể cứu vãn được nữa vì vết thương quá nặng và kô được cứu chữa kịp thời nên em đã ra đi mà kô một lời từ biệt.

Đếm đến thời gian này thì em đã ra đi được hai năm rồi em nhỉ? mỗi lần đến sinh nhật em vào ngày 28 tháng 5 anh luôn mang hoa và bánh sinh nhật đến phần mộ để tặng và ăn cùng em dẫu biết rằng em ăn kô được. Mỗi khi đông lạnh về,noel tới anh cũng đến nơi mộ phần của em để thắp nhan, để khóc tiếc thương và tâm tình cùng em để em biết rằng nơi trần thế này còn có một người vẫn hoài thương đến em.

Kí ức năm thứ 2 em rời xa anh

1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!! I_icon_minitimeFri Mar 05, 2010 1:15 pm

Admin
Đốt nhà

Học sinh mới 5

Admin

Học sinh mới 5

Nam

Tâm trạng : 1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!! 20u66n5
USD : 658
Được Thank : 1
Dế yêu : 1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!! 2qvh72d
Thú Bông : 1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!! 2qvh72d
Nhà : 1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!! 2qvh72d
Nghề Nghiệp : Admin
Sở thích : Đốt nhà

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!!

ghe^ nha 1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!! 942716

1 nụ hôn, 2 năm dài,3 lần khóc,4 lần anh đã thăm mộ em!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang